Đèn Led Năng Lượng Mặt Trời JD-81000L- 1000W
  • Đăng ngày 26-03-2024 05:25:18 AM - 2605 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: JD-81000L- 1000W
  • Giá bán: 3.300.000 đ /Cái
  • Không gian chiếu sáng: 600 m2
    Pin: Lithium-Ion 3.2V 60AH
    Nguồn sáng: 1190pcs 5730 SMD LED
    Kích thước tấm pin: 825 * 515 * 30mm
    Tấm Pin NLMT: 6V 85W, Polycrystalline
Số lượng
Số lượng: 1 Cái
 Thông số kỹ thuật JD-81000L
 Kích thước đèn: 520 * 415 * 95mm
Nhiệt độ màu (CCT): 3000K-6500K
Chất liệu: Nhôm + Kính cường lực
Thời gian sạc: 4-6H
Thời gian sáng: 10-15H
Độ cao lắp đặt: 6-8m
Không gian chiếu sáng: 600 m2
Pin: Lithium-Ion 3.2V 60AH